-
Thiết thực kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024). Chiều nay, ngày 24/7/2024 Trường Mầm non Hoa Hồng tổ chức cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trong nhà trường đi dâng hoa, dâng hương tại Nghĩa trang Liệt sỹ tỉnh. Trong không khí trang nghiêm, cán bộ, giáo viên, nhân viên trong nhà trường đã thành kính dâng hoa, thắp hương tưởng niệm các Anh hùng liệt sỹ.
-
Ngày 26/6/2024, tại Quảng trường thành phố Đồng
Xoài, lực lượng Công đoàn viên trong nhà trường và các đại biểu đại diện các
sở, ban, ngành, đoàn thể và nhân dân, thanh niên, học sinh, sinh viên tham gia Lễ
mít tinh, diễu hành hưởng ứng tháng hành động phòng, chống ma túy.
-
-
-
-
-
Hội thi tìm hiểu : Dữ liệu với cuộc sống
-
Triển khai KH Hội Hội thi trực tuyến tìm hiểu về chuyển đổi số.
-
Tết Trung thu luôn là những kỷ niệm tươi vui, rộn ràng và đầy ắp tiếng cười với bé: nào lồng đèn, nào bánh Trung thu, nào ông trăng, chị Hằng, chú Cuội… Với các bé trường mầm non Hoa Hồng, không khí Trung thu tưng bừng cũng đã về suốt hai tuần học với dự án Trung thu vừa qua. Để khép lại dự án trung thu và nhằm đem đến cho các con không gian trưng bày và thể hiện kết quả của một tuần học dự án, vào sáng thứ sáu ngày 29/9 rộn ràng lễ hội trung thu ở trường mầm non Hoa Hồng với chương trình “Bé vui hội trăng rằm” để chào đón ngày tết trung thu .
-
Ngày 25/03/2023 Đại diện chi đoàn cơ sở phòng PC 07
Công an tỉnh, chi đoàn cơ sở Công an thành phố Đồng Xoài, Đoàn phường Tân Bình
và chi đoàn trường mầm non Hoa Hồng đã tổ chức Lễ bàn giao biển tên “Trường Mầm
non Hoa Hồng” tại Trường mầm non Hoa Hồng.
|